புதன். ஆக 21st, 2019

மயிலாடுதுறையில் மண்டல அளவிலான பாரம்பரிய விளையாட்டு போட்டிகள்

மயிலாடுதுறை அக் 24: நம்முடைய தமிழர்களின் பாரம்பரியத்தையும் பண்பாட்டையும் பறைசாற்றும் விதமாக நம்முடைய மரபு சார்ந்த தற்காப்பு கலைகள் இருந்து வந்துள்ளன. அத்தகைய பாரம்பரியத்தை காக்கும் வகையில் தமிழக பள்ளிக்கல்வித்துறையின் கீழ் தஞ்சை, திருவாரூர் மற்றும் நாகப்பட்டினம் மாவட்டத்தை உள்ளடக்கிய மண்டல அளவிலான விளையாட்டு போட்டிகள் மயிலாடுதுறை கல்வி மாவட்டத்தின் சார்பில் சில்வர் ஜூப்ளி மெட்ரிக் மேல்நிலைப்பள்ளியில் நடைபெற்று வருகிறது.

இன்று சிலம்பம் போட்டியில் 70 பள்ளிகளைச் சேர்ந்த 400க்கும் மேற்பட்ட மாணவ மாணவிகள் மூன்று பிரிவுகளில் கலந்து கொண்டு தங்களது திறமைகளை நிரூபித்தனர். போட்டியின் நடுவர்களாக உடற்கல்வி ஆசிரியர்கள் செயல்பட்டனர். இறுதியில் வெற்றி பெற்ற மாணவ மாணவிகளுக்கு சான்றிதழ் மற்றும் பரிசுகள் வழங்கி கௌரவிக்கப்பட்டனர்.

– நன்றி Mayiladuthurai News

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

மயிலாடுதுறை இணையம்

https://www.mayilai.in

மயிலாடுதுறை இணையம்

அனைவருக்கும் வணக்கம், https://mayilai.in என்கிற இந்த இணையதளம் "மயிலாடுதுறை (Mayiladuthurai, Mayuram, Mayavaram)" என்கிற முகநூல் குழு நண்பர்களால் உருவாக்கப்பட்டது. இதில் நிருபர்களாகவும், ஆசிரியர்களாகவும் செயல்படும் அனைவருமே ஊதியமின்றி செயல்படும் தன்னார்வலர்களே. நம்மூர் செய்திகளை முதன்மை படுத்துவதும், சமூக தேவைகளுக்கு துணையாய் நிற்பதுமே நமது குறிக்கோள். முடிந்த வரை அனைத்து விதமான செய்திகளையும், கட்டுரைகளையும் இதனுள்ளில் கொண்டு வர முயற்சி செய்கிறோம். இந்த இணையத்தை மேலும் பயனுள்ளதாக்கி சிறப்பிக்க அனைவரது பங்களிப்பையும் வேண்டுகிறோம். எங்களோடு இணைந்து செயல்பட கீழே கொடுத்துள்ள இணைப்பில் பதிவு செய்து, அதன் கீழே கொடுத்துள்ள வாட்ஸாப் அல்லது முகநூல் செய்தியாக உங்கள் விருப்பத்தை வெளிப்படுத்துங்கள். அனைவருடைய பங்கெடுப்பிற்கும் எங்களது மனமார்ந்த நன்றி. - நிர்வாகிகள். https://mayilai.in/register/

பிரிவுகள்