வி. ஆக 22nd, 2019

பள்ளி ஆசிரியை குத்திக் கொலை.

தஞ்சாவூர் மாவட்டம் பாபநாசத்தை சேர்ந்தவர் வசந்தபிரியா (25). இவர் திருவிடைமருதூரில் உள்ள தனியார் பள்ளியில் ஆசிரியையாக பணிபுரிந்தார். அவர் இன்று மாலை பணி முடிந்து சொந்த ஊரான திருவிடைமருதூர் திரும்பும் போது மர்ம நபர்களால் குத்தி கொலை செய்யப்பட்டுள்ளார். கொலையாளிகள் தப்பிவிட்டனர். இச்சம்பவம் குறித்து திருவிடைமருதூர் போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.

கும்பகோணத்தில், தனியார் பள்ளி ஆசிரியை கொலையில் துப்பு துலங்கியது. திருமணத்திற்கு மறுத்ததால், ஆசிரியையின் அத்தை மகனே, கழுத்தை அறுத்து கொலை செய்தது தெரியவந்தது. இதையடுத்து, அவனை போலீசார் கைது செய்தனர்.

தஞ்சாவூர் மாவட்டம், கும்பகோணத்தில், தனியார் மெட்ரிக் மேல்நிலைப் பள்ளியில் ஆசிரியைராக பணிபுரிபவர்,வசந்தபிரியா, 25. இவரை, அத்தை மகனான, கடலூர் மாவட்டம், திட்டக்குடியைச் சேர்ந்த நந்தகுமார், 34,திருமணம் செய்து கொள்ள விரும்பியுள்ளான். இந்நிலையில், வலங்கைமானைச் சேர்ந்த வேறு ஒரு மாப்பிள்ளைக்கும் வசந்தபிரியாவிற்கும் திருமணம் செய்ய, உறவினர்கள் நிச்சயத்துள்ளனர். இதனால், நந்தகுமார், தன்னை திருமணம் செய்து கொள்ளுமாறு வசந்தபிரியாவை வற்புறுத்தியுள்ளான். நேற்று முன்தினம் மாலையில், நண்பர் ஒருவரின் பைக்கில் வந்து, வசந்தபிரியாவை அழைத்துச் சென்றுள்ளான். கும்பகோணம், உமாமகேஸ்வரபுரம் பகுதியில் வந்தவுடன், தன்னை திருமணம் செய்து கொள்ளும்படி நந்தகுமார் கேட்டுள்ளான். அதற்கு, வசந்த பிரியா மறுத்ததால், மறைத்து வைத்திருந்த பேனா கத்தியால், வசந்தபிரியா கழுத்தை அறுத்து, திட்டக்குடிக்கு சென்றுள்ளான். திருவிடைமருதூர் போலீசார், வசந்தபிரியாவின் மொபைல் போனில் தொடர்பு கொண்டவர்களின் எண்கள், பள்ளி வாசலில் இருந்த, ‘சிசிடிவி’ கேமரா பதிவுகளை ஆய்வு செய்த போது, நந்தகுமார் வசந்த பிரியாவை பைக்கில் அழைத்து சென்று கொலை செய்திருப்பதை கண்டுபிடித்தனர். திருவிடைமருதூர் போலீசாரின் துரித நடவடிக்கையால், கொலை நடந்த, ஐந்து மணி நேரத்தில் நந்தகுமார் கைது செய்யப்பட்டான்.

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

மயிலாடுதுறை இணையம்

https://www.mayilai.in

மயிலாடுதுறை இணையம்

அனைவருக்கும் வணக்கம், https://mayilai.in என்கிற இந்த இணையதளம் "மயிலாடுதுறை (Mayiladuthurai, Mayuram, Mayavaram)" என்கிற முகநூல் குழு நண்பர்களால் உருவாக்கப்பட்டது. இதில் நிருபர்களாகவும், ஆசிரியர்களாகவும் செயல்படும் அனைவருமே ஊதியமின்றி செயல்படும் தன்னார்வலர்களே. நம்மூர் செய்திகளை முதன்மை படுத்துவதும், சமூக தேவைகளுக்கு துணையாய் நிற்பதுமே நமது குறிக்கோள். முடிந்த வரை அனைத்து விதமான செய்திகளையும், கட்டுரைகளையும் இதனுள்ளில் கொண்டு வர முயற்சி செய்கிறோம். இந்த இணையத்தை மேலும் பயனுள்ளதாக்கி சிறப்பிக்க அனைவரது பங்களிப்பையும் வேண்டுகிறோம். எங்களோடு இணைந்து செயல்பட கீழே கொடுத்துள்ள இணைப்பில் பதிவு செய்து, அதன் கீழே கொடுத்துள்ள வாட்ஸாப் அல்லது முகநூல் செய்தியாக உங்கள் விருப்பத்தை வெளிப்படுத்துங்கள். அனைவருடைய பங்கெடுப்பிற்கும் எங்களது மனமார்ந்த நன்றி. - நிர்வாகிகள். https://mayilai.in/register/

பிரிவுகள்