வி. ஆக 22nd, 2019

மணல் கொள்ளை 10 பேர் கைது.

மயிலாடுதுறை:
கொள்ளிடம் பகுதியில், நூதன முறையில் மணல் கொள்ளையில் ஈடுபட்ட, ஏழு லாரிகளை பறிமுதல் செய்து, 10 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

நாகை மாவட்டம், சீர்காழி பகுதியில் அரசின் சுரங்கம் மற்றும் கனிமவளத் துறையின் அனுமதி பெற்றும், அனுமதி பெறாமலும் பல தனியார் சவுடுமண் குவாரிகள் செயல்பட்டு வருகின்றன. அரசு மணல் குவாரிகள் செயல்படாத நிலையில், இந்த சவுடு மண் குவாரிகளில் இருந்து மாவட்டத்தின் பல பகுதிகளுக்கும், பிற மாவட்டங்கள் மற்றும் மாநிலத்திற்கும் லாரிகள் மூலம் மணல் கொண்டு செல்லப்பட்டு, அதிக விலைக்கு விற்கப்படுகிறது. இவ்வாறு, செல்லும் மணல் லோடுகளின் எண்ணிக்கை, அரசுக்கு தெரியாமல் இருக்க, ஒரு அனுமதி சீட்டை வைத்து, பல லோடு மணலை எடுத்துச் சென்று விற்பனை செய்கின்றனர். அதற்காக குவாரி நடத்துபவர்கள் நூதன முறையில், தீயால் அழியக்கூடிய மையை பயன்படுத்துகின்றனர். இந்த நூதன மோசடியால், அரசுக்கு பெரும் வருவாய் இழப்பு ஏற்படுவதாகவும் புகார் எழுந்தது. இது குறித்து விசாரிக்க, மாவட்ட, எஸ்.பி., விஜயகுமார் உத்தரவிட்டார். அதையடுத்து விசாரணை நடந்து வரும் நிலையில், கொள்ளிடம் போலீசார் நேற்று முன்தினம் வாகனச்சோதனையில் ஈடுபட்டனர். அப்போது, மணல் ஏற்றி வந்த லாரிகளை நிறுத்தி சோதனையிட்டதில் அனுமதி சீட்டுகளும், அதில் அழியக்கூடிய மையால் எழுதியிருப்பதும், நெருப்பை காட்டினால் அழியக்கூடிய மை நிறப்பப்பட்ட பேனாக்கள் இருந்ததும் தெரியவந்தது.இதையடுத்து பேனா மற்றும் அதை பயன்படுத்தி மணல் ஏற்றி வந்த ஏழு லாரிகளையும் பறிமுதல் செய்த போலீசார், மணல் கொள்ளையில் ஈடுபட்ட, 10 பேரை கைது செய்தனர்.
தகவல் – கிராமத்தான் முயாஷா.

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

மயிலாடுதுறை இணையம்

https://www.mayilai.in

மயிலாடுதுறை இணையம்

அனைவருக்கும் வணக்கம், https://mayilai.in என்கிற இந்த இணையதளம் "மயிலாடுதுறை (Mayiladuthurai, Mayuram, Mayavaram)" என்கிற முகநூல் குழு நண்பர்களால் உருவாக்கப்பட்டது. இதில் நிருபர்களாகவும், ஆசிரியர்களாகவும் செயல்படும் அனைவருமே ஊதியமின்றி செயல்படும் தன்னார்வலர்களே. நம்மூர் செய்திகளை முதன்மை படுத்துவதும், சமூக தேவைகளுக்கு துணையாய் நிற்பதுமே நமது குறிக்கோள். முடிந்த வரை அனைத்து விதமான செய்திகளையும், கட்டுரைகளையும் இதனுள்ளில் கொண்டு வர முயற்சி செய்கிறோம். இந்த இணையத்தை மேலும் பயனுள்ளதாக்கி சிறப்பிக்க அனைவரது பங்களிப்பையும் வேண்டுகிறோம். எங்களோடு இணைந்து செயல்பட கீழே கொடுத்துள்ள இணைப்பில் பதிவு செய்து, அதன் கீழே கொடுத்துள்ள வாட்ஸாப் அல்லது முகநூல் செய்தியாக உங்கள் விருப்பத்தை வெளிப்படுத்துங்கள். அனைவருடைய பங்கெடுப்பிற்கும் எங்களது மனமார்ந்த நன்றி. - நிர்வாகிகள். https://mayilai.in/register/

பிரிவுகள்