ஞாயிறு. செப் 22nd, 2019

மயிலாடுதுறை அரசு மருத்துவமனை டாக்டர்…!

இதோ தையல் போடுறாரே இவருதான் மயிலாடுதுறை அரசு மருத்துவமனை டாக்டர் என்ன எவனாவது செத்துட்டா பிணவரைக்கு போஸ்ட்மார்டம் பண்ண போய்டுவாரு..
6 மாசம் முன்ன எனக்கு வேண்டியவங்கலுக்கு தையல் போட போனா பினத்த அறுத்து தைக்கிறவன் தையல் போட வரான் வேண்டாம்னு சண்டை போட்டுட்டு புகார் பண்ணிட்டு வேற தனியார் மறுத்துவ மனைக்கு போய்ட்ட.. இன்னும் அப்படியேதான் இருக்கு.
இந்த நிலைல தான் இருக்கு மயிலாடுதுறை மருத்துவமனை போஸ்ட்மார்டம் பண்ணுறவன், டோக்கன் போடுரவன் குப்ப அள்ளுரவன் தான் தையல் போடுறான்.
Thnks to FB
Vishnu Nadarasan.

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

மயிலாடுதுறை இணையம்

https://www.mayilai.in

மயிலாடுதுறை இணையம்

அனைவருக்கும் வணக்கம், https://mayilai.in என்கிற இந்த இணையதளம் "மயிலாடுதுறை (Mayiladuthurai, Mayuram, Mayavaram)" என்கிற முகநூல் குழு நண்பர்களால் உருவாக்கப்பட்டது. இதில் நிருபர்களாகவும், ஆசிரியர்களாகவும் செயல்படும் அனைவருமே ஊதியமின்றி செயல்படும் தன்னார்வலர்களே. நம்மூர் செய்திகளை முதன்மை படுத்துவதும், சமூக தேவைகளுக்கு துணையாய் நிற்பதுமே நமது குறிக்கோள். முடிந்த வரை அனைத்து விதமான செய்திகளையும், கட்டுரைகளையும் இதனுள்ளில் கொண்டு வர முயற்சி செய்கிறோம். இந்த இணையத்தை மேலும் பயனுள்ளதாக்கி சிறப்பிக்க அனைவரது பங்களிப்பையும் வேண்டுகிறோம். எங்களோடு இணைந்து செயல்பட கீழே கொடுத்துள்ள இணைப்பில் பதிவு செய்து, அதன் கீழே கொடுத்துள்ள வாட்ஸாப் அல்லது முகநூல் செய்தியாக உங்கள் விருப்பத்தை வெளிப்படுத்துங்கள். அனைவருடைய பங்கெடுப்பிற்கும் எங்களது மனமார்ந்த நன்றி. - நிர்வாகிகள். https://mayilai.in/register/

பிரிவுகள்